Adapter Quang SC-PC Singlemode

Danh mục Đầu nối cáp quang
Tình trạng Còn hàng
Mã sản phẩm 241
Giá : Liên hệ 0987366288

Giảm giá với đơn hàng số lượng lớn.

...

Yêu thích Thêm vào so sánh Xem thêm
Adaptor quang SC/PC loại đơn
 
Đầu nối cáp quang - Adaptor quang SC/PC loại đơn thường được lắp bên trong hộp phối quang ODF nhằm mục đích kết nối giữa dây nối quang với dây nhảy quang  để truyền tín hiện tới thiết bị quang. Adaptor quang SC/PC là sản phẩm được sử dụng nhiều nhất nhiện nay do dễ lắp đặt, độ bền cao nên được sử dụng rất nhiều trong các hệ thống cáp quang ứng dụng cho hệ thống mạng, hệ thống viễn thông, hệ thống truyền hình cáp, hệ thống truyền thông công nghiệp,...
 
Thông số kỹ thuật:
• Chuẩn giao tiếp: SC/PC
• Hệ số suy hao chèn: <0.2dB
• Loại đầu đơn
• Vật liệu: Nhựa
 

Điện thoại : 0987366288

Địa chỉ: Lô 22 Ngõ 8, Khu 4b, Phố Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

Nội dung chính sách bán hàng. CHỉnh sửa ở trong Admin