Dây nhảy quang Singlemode ST/APC - ST/APC 5m

Danh mục Dây nhảy quang ST
Tình trạng Còn hàng
Mã sản phẩm 225
Giá : Liên hệ 0987366288

Loại sợi quang Singlemode, Chiều dài 5m. ...

Yêu thích Thêm vào so sánh Xem thêm

Điện thoại : 0987366288

Địa chỉ: Lô 22 Ngõ 8, Khu 4b, Phố Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

Nội dung chính sách bán hàng. CHỉnh sửa ở trong Admin