Dây nhảy quang Singlemode ST/UPC - ST/UPC 5m

Danh mục Dây nhảy quang ST
Tình trạng Còn hàng
Mã sản phẩm 223
Giá : Liên hệ 0987366288

Loại dây simplex, sợi quang Singlemode ST/UPC - ST/UPC.

Chiều dài có thể làm theo yêu cầu.
Giảm giá cho đơn hàng số lượng lớn.
...

Yêu thích Thêm vào so sánh Xem thêm

Dây nhảy quang Singlemode ST/UPC - ST/UPC

 
 

Dây nhảy quang Singlemode ST/PC - ST/PC được dùng để nối từ hộp phối quang ODF tới thiết bị chuyển đổi quang điện, là sản phẩm rât thông dụng và được ứng dụng vào rất nhiều hệ thống truyền tải dữ liệu tốc độ cao.

 

Đặc tính kỹ thuật của sản phẩm:

  • Loại cáp: Singlemode 9/125µm
  • Loại đầu nối: ST/UPC - ST/UPC
  • Đường kính lớp vỏ: từ 0.9 đến 3.0mm
  • Suy hao chèn:
  • Suy hao phản hồi: >50 dB
  • Hỗ trợ tốc độ tối đa: 1000Mbps

Điện thoại : 0987366288

Địa chỉ: Lô 22 Ngõ 8, Khu 4b, Phố Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

Nội dung chính sách bán hàng. CHỉnh sửa ở trong Admin