Dây nhảy quang Singlemode SC/APC - SC/APC 5m

Danh mục Dây nhảy quang SC
Tình trạng Còn hàng
Mã sản phẩm 187
Giá : Liên hệ 0987366288

Loại sợi quang Singlemode, Chiều dài 5m. ...

Yêu thích Thêm vào so sánh Xem thêm

Dây nhảy quang tốt nhất hiện nay, đảm bảo, uy tín cho khách hàng khi sử dụng sản phẩm của chúng tôi

Điện thoại : 0987366288

Địa chỉ: Lô 22 Ngõ 8, Khu 4b, Phố Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

Nội dung chính sách bán hàng. CHỉnh sửa ở trong Admin