Dây nhảy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC 5m

Danh mục Dây nhảy quang SC
Tình trạng Còn hàng
Mã sản phẩm 186
Giá : Liên hệ 0987366288

Loại sơi quang Mu ...

Yêu thích Thêm vào so sánh Xem thêm

Dây nhảy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC

   
 

Dây nhảy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC là sản phẩm phải nói là cực kỳ thông dụng hiện nay, đấu nối SC/PC được hầu hết các đơn vị sử dụng nên có thể mua và thay tế rất dễ dàng và chi phí rất phù hợp.

Sản phẩm thường dùng để đấu nối từ hộp phối quang (ODF) tới thiết bị quang hoặc nối trực tiếp giữa các thiết bị quang.

 

Đặc tính kỹ thuật của sản phẩm:

  • Loại cáp: Multimode 50/105µm hoặc 62.5/125µm
  • Loại đầu nối: SC/PC - SC/PC
  • Đường kính lớp vỏ: từ 0.9 đến 3.0mm
  • Suy hao chèn:
  • Suy hao phản hồi: >20 dB
  • Hỗ trợ tốc độ tối đa: 1000Mbps

Điện thoại : 0987366288

Địa chỉ: Lô 22 Ngõ 8, Khu 4b, Phố Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

Nội dung chính sách bán hàng. CHỉnh sửa ở trong Admin